Don hasken wurin wanka, za ku ga cewa akwai wasu takaddun shaida ko ƙa'idodi da aka yiwa alama a alamar samfur, kamar CE, RoHS, FCC, IP68, kun san ma'anar kowace takaddun shaida / daidaitattun?
CE - taƙaitaccen bayanin CONFORMITE EUROPEENNE, wanda shine takardar shaidar zama ɗaya (kamar fasfo ɗaya) don hasken tafkin don shiga kasuwar Turai.
RoHS – taƙaitaccen taƙaita abubuwan da ke da haɗari, wanda shine ma'auni ɗaya na wajibi wanda Tarayyar Turai ta tsara, kawai lokacin da hasken tafkin yana da wannan takaddun shaida, ya cancanci shiga kasuwar Tarayyar Turai.
FCC - taƙaitawar Hukumar Sadarwa ta Tarayya, ita ce takaddun tsaro da ake buƙata don shiga kasuwar Amurka.
IP68 - IP shine raguwar Kariyar Ingress, kuma 68 shine matakin matakin (6 shine matakin sakamako mai ƙura, kuma 8 shine matakin hana ruwa.
Don Hasken Pool, takaddun shaida na CE, RoHS, FCC da IP68, shaida ne kai tsaye na ƙarfin mai bayarwa. Samfurin da ke da waɗannan takaddun shaida zai sami garanti mafi kyau fiye da samfurin wanda bai ƙware ba. Kuma daga waɗancan takaddun shaida, mai siye zai iya ayyana abubuwan da aka samu na fitarwa na mai kaya ko mai fitarwa. GREATPOOL, a matsayin masana'antar ƙwararrun masana'anta kuma mai samar da fitilun tafkin, muna da duk takaddun shaida na CE, RoHS, FCC, IP68, kuma tare da ɗimbin ƙwarewar fitarwa, na iya samar da nau'ikan Hasken LED na ƙarƙashin ruwa IP68. An riga an ba da samfuranmu zuwa kudu maso gabashin Asiya, Kudancin Asiya, Turai, Gabas ta Tsakiya, Arewacin Amurka da Latin Amurka, tare da ingantaccen inganci da farashi mai tsada.
GREATPOOL, a matsayin ƙwararrun wurin shakatawa guda ɗaya & mai siyar da kayan aikin SPA, a shirye muke mu samar muku da samfuranmu & sabis.
Lokacin aikawa: Janairu-10-2022